ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับไม่ลองทำทวิน ควอดมั้งอ่ะครับ  (อ่าน 5266 ครั้ง)

ออฟไลน์ innatecute

• Newbie
  • *
พี่ครับไม่ลองทำทวิน ควอดมั้งอ่ะครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 08:17:34 PM »
พี่ครับไม่ลองทำทวิน ควอดมั้งอ่ะครับ

น่าจะส่งง่ายนะครับ อยากได้ 5/4 แลมด้า แต่ว่าอยู่ไกลพี่ไม่ส่งอ่ะครับ :( :( :(

ออฟไลน์ MikeMarang

• Administrator
  • Hero Member
Re: พี่ครับไม่ลองทำทวิน ควอดมั้งอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 08:19:26 PM »

น่าจะส่งง่ายนะครับ อยากได้ 5/4 แลมด้า แต่ว่าอยู่ไกลพี่ไม่ส่งอ่ะครับ :( :( :(

รับทราบครับจะปรึกษาทีมงานครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ maipai

• E27GEA
  • Sr. Member
Re: พี่ครับไม่ลองทำทวิน ควอดมั้งอ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 08:28:19 PM »
มีรูปตัวอย่างไหมครับ
ทวิน ควอด กลัวว่าจะเรียกไม่ตรงกัน

ออฟไลน์ maipai

• E27GEA
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 10:31:47 PM »
มีรูปตัวอย่างไหมครับ
ทวิน ควอด กลัวว่าจะเรียกไม่ตรงกัน

มีครับพี่ ส่งทาง pm แล้วกันนะครับ

เท่าที่สอบถามทางคลับ มานั้น แม็ตได้ 4 แสต็ก ขยายอยู่ประมาณ 15 ดีบี นะครับ ทิศทางด้านหน้ากว้างกว่ายากิ แต่เเคบกว่าได้ 4 นะครับ ที่เค้าแจ้งมา
แต่ราคาโหดเหมือนกันครับอยากได้แต่สู้ไม่ไหวครับ ถ้าพี่ทำได้ราคารับได้จะได้เอาแบบ นี้มาใช้ในแถวๆ สามร้อยยอดดูครับ location เขาล้อมรอบครับ ;D ;D ;D

อยากไปดีๆ แต่งบน้อยนะครับพี่

ตอบกลับทาง PM แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ geji2529

• Newbie
  • *
    • พนันบอล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 04:14:02 PM »
ขอบคุณมากๆครับ

ไมค์มาแรงดอทคอม ชุมชนคน ว.6 สำหรับนักวิทยุสื่อสาร

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 04:14:02 PM »

รับทำเว็บ สมุทรปราการ