ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับชาวไมค์มาแรงทุกท่าน ขอประเด&#  (อ่าน 4148 ครั้ง)

ออฟไลน์ o2

• Moderator
  • Newbie
 ;Dสวัสดีครับชาวไมค์มาแรงทุกท่าน ขอประเดิมบอร์ดคนแรกเลยนะครับ..อิอิ ในนาม ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพ อันดับแรกก็ต้องขอยินดีกับเวปใหม่วงการชาวว.น้องใหม่ด้วยนะครับ และขอฝากลิงค์เวปของชมรมฯไว้ที่บอร์ดนี้เลยนะครับ เพื่อเพื่อนๆท่านใดจะลองไปดูข่าวสารกิจการหรือกิจกรรมของนักวิทยุสมัครเล่น(เครื่องดำบ้าง) ;D........o2(HS1XHR)   เวปชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพhttp://www.bangkokhamclub.net/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2010, 09:51:33 AM โดย o2 »

ออฟไลน์ MikeMarang

• Administrator
  • Hero Member
Re: สวัสดีครับชาวไมค์มาแรงทุกท่าน ขอประเด&#
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 06:39:15 PM »
;Dสวัสดีครับชาวไมค์มาแรงทุกท่าน ขอประเดิมบอร์ดคนแรกเลยนะครับ..อิอิ ในนาม ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพ อันดับแรกก็ต้องขอยินดีกับเวปใหม่วงการชาวว.น้องใหม่ด้วยนะครับ และรบกวนช่วยแก้ไขชื่อชมรมนิดนะครับ(ผิดอ่ะดูชื่อที่ผมพิมพ์ไว้เลยล่ะกัน) และขอฝากลิงค์เวปของชมรมฯไว้ที่บอร์ดนี้เลยนะครับ เพื่อเพื่อนๆท่านใดจะลองไปดูข่าวสารกิจการหรือกิจกรรมของนักวิทยุสมัครเล่น(เครื่องดำบ้าง) ;D........o2(HS1XHR)   เวปชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพhttp://www.bangkokhamclub.net/

ขอบคุณครับที่มาประเดิม ยินดีต้อนรับครับ & คิดถึงเสมอ

ออฟไลน์ mad dog

• Full Member
  • Ch 61 & 145.200
    • arayans.spaces.live.com
Re: สวัสดีครับชาวไมค์มาแรงทุกท่าน ขอประเด&#
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 03:01:59 PM »
ป๋า O2 นู๋มาไกล ขอเกาะขนหน้าแข้งอยู่ด้วยคนได้มั้ยจ๊ะ

ออฟไลน์ o2

• Moderator
  • Newbie
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 05:36:57 PM »
ป๋า O2 นู๋มาไกล ขอเกาะขนหน้าแข้งอยู่ด้วยคนได้มั้ยจ๊ะ
ขนหน้าแข้งคงไม่มีให้เกาะครับ(ร่วงหมดแล้ว) ตัวท่านคงไม่ใหญ่มากแบ่งๆกันอยู่ล่ะกันครับ

ออฟไลน์ MikeMarang

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 07:34:47 PM »
;Dสวัสดีครับชาวไมค์มาแรงทุกท่าน ขอประเดิมบอร์ดคนแรกเลยนะครับ..อิอิ ในนาม ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพ อันดับแรกก็ต้องขอยินดีกับเวปใหม่วงการชาวว.น้องใหม่ด้วยนะครับ และขอฝากลิงค์เวปของชมรมฯไว้ที่บอร์ดนี้เลยนะครับ เพื่อเพื่อนๆท่านใดจะลองไปดูข่าวสารกิจการหรือกิจกรรมของนักวิทยุสมัครเล่น(เครื่องดำบ้าง) ;D........o2(HS1XHR)   เวปชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพhttp://www.bangkokhamclub.net/

ท่าเล็งปืนนี่ สงสัยกำลังเล็ง maddog ตายแหงๆ อด 2100 fx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2010, 07:41:19 PM โดย MikeMarang »

ออฟไลน์ o2

• Moderator
  • Newbie
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 09:49:41 AM »
;Dสวัสดีครับชาวไมค์มาแรงทุกท่าน ขอประเดิมบอร์ดคนแรกเลยนะครับ..อิอิ ในนาม ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพ อันดับแรกก็ต้องขอยินดีกับเวปใหม่วงการชาวว.น้องใหม่ด้วยนะครับ และขอฝากลิงค์เวปของชมรมฯไว้ที่บอร์ดนี้เลยนะครับ เพื่อเพื่อนๆท่านใดจะลองไปดูข่าวสารกิจการหรือกิจกรรมของนักวิทยุสมัครเล่น(เครื่องดำบ้าง) ;D........o2(HS1XHR)   เวปชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพhttp://www.bangkokhamclub.net/

ท่าเล็งปืนนี่ สงสัยกำลังเล็ง maddog ตายแหงๆ อด 2100 fx
อ้อ...วันนั้นแมลงวันเกาะXYLๆบอกช่วยจัดการให้หน่อย.....คร๊าบ

ออฟไลน์ mad dog

• Full Member
  • Ch 61 & 145.200
    • arayans.spaces.live.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 09:57:47 AM »
ตายๆ แมลงวันยังตาย แล้ว MAD DOG สมาร์ทแมน สุดหล่อ หน้าตาดี ผู้น่าสงสารจะเหลืออะไร งื๊ดๆ (น้ำตาอาบนองสองแก้มสีชมพู อย่าน่าสมเพชเวทนา)

ออฟไลน์ maipai

• E27GEA
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 08:48:57 PM »
สวัสดีพี่ O2 และเพื่อนสมาชิก ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นกรุงเทพ ทุกท่านด้วยนะครับ
พี่โอทูป่วยเหรอพี่ในรูปนี่ มาเล็ง อ่ะ (มะเร็ง)

ออฟไลน์ E27 BZJ

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 04:51:55 PM »
เงียบจังครับ สร้างความครึกครื้นกันหน่อยเร็ว ;D

ไมค์มาแรงดอทคอม ชุมชนคน ว.6 สำหรับนักวิทยุสื่อสาร

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 04:51:55 PM »

รับทำเว็บ สมุทรปราการ