ผู้เขียน หัวข้อ: เวหา L.318 หรือปทุม 290  (อ่าน 2268 ครั้ง)

ออฟไลน์ suban2524

• Newbie
  • *
เวหา L.318 หรือปทุม 290
« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 03:02:39 PM »
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านตอนี้ทางเหยี่ยวเวหาปทุมธานีมีงานช่วยเหลือสังคมหลายงานครับผมไม่ได้เอารูปมาลงวันหลังเดี๋ยวจะเอามาให้ดูครับถ้าใครอย่ากจะมาช่วยเหลือสังคมด้วยกันก็ยินดีต้อนรับศูนย์เวหาปทุมอยู่คลองสองธัญบุรี ซอยดีหลังเซเว่นหรือถามวินมอเตอร์ไซได้ครับ :)

ออฟไลน์ MikeMarang

• Administrator
  • Hero Member
Re: เวหา L.318 หรือปทุม 290
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 04:12:49 PM »
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านตอนี้ทางเหยี่ยวเวหาปทุมธานีมีงานช่วยเหลือสังคมหลายงานครับผมไม่ได้เอารูปมาลงวันหลังเดี๋ยวจะเอามาให้ดูครับถ้าใครอย่ากจะมาช่วยเหลือสังคมด้วยกันก็ยินดีต้อนรับศูนย์เวหาปทุมอยู่คลองสองธัญบุรี ซอยดีหลังเซเว่นหรือถามวินมอเตอร์ไซได้ครับ :)

ขอบคุณครับท่าน ปทุม 290 ที่มาเยี่ยมเยียน ฝากความคิดถึง หัวหน้า,อาจารย์จง ,พี่kilo 032 และทุกๆคนด้วยครับ จากปู่ไมค์
ยังไงซะก็อย่าลืมลงรูป ที่หล่อที่สุดด้วยนะครับ
เดี๋ยวจะสู้ อีตา maddog ไม่ได้นะจะบอกให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2010, 04:14:20 PM โดย MikeMarang »
http://www.mikemarang.com/index.php

หากรักคือทุกข์แล้วสุขคืออะไร
หากรักคือคำว่าเสียใจ
แล้วเหตุใดใจต้องการ